Yadda za a zabi kwandon ja mai amfani?

Ga matan gida da yawa, galibi suna cikin damuwa da cewa akwai tukwane da kwanon rufi da yawa a cikin kicin waɗanda ba za a iya adana su ba.A gaskiya ma, kwandon dafa abinci zai iya magance matsalar.Ja kwanduna na iya adana kayan dafa abinci a cikin Kategorien, wanda zai iya ƙara sararin ajiya a cikin dafa abinci kuma yana sa kitchen ya duba tsabta da TIDCHEN DUK.A ƙasa, editan ya tattauna abubuwa, girman, da ayyuka na kwandon.Hanyoyi biyar na hanyar buɗewa da hanyoyin jagora za su koya muku yadda za ku zaɓi kwando mai amfani.Mu duba.5 (2)

Mabuɗin mahimmanci guda biyar don siyan kwando

1.Basket kayan

Kwandon bakin karfe: Bakin karfe yana da kyalkyali mai yawa kuma ba shi da saukin lalacewa ko tabo yayin amfani.Har yanzu yana iya zama mai tsabta kamar sabo bayan amfani na dogon lokaci.Ita ce kayan kwando da aka fi amfani da ita.

 

Aluminum gami kwandon ja: Aluminum gami abu ne mai sauƙi.Bayan an cika shi da abubuwa, yana da sauƙin turawa da ja.Yana da haske don amfani, ba shi da sauƙi ga tsatsa, kuma yana da tsayin daka.Hakanan sanannen kayan kwando ne.

 

Kwandon ƙarfe da aka yi da Chrome: Ana yin kayan ƙarfe na chromium ne ta hanyar fara shafa saman bakin karfe da tagulla sannan a sanya shi da chrome.Yana da kyalli na madubi.Duk da haka, saboda chrome plating Layer yana da ɗan ƙaramin bakin ciki, yana da sauƙi don tsatsa da lalata tsawon lokaci, wanda ke rinjayar bayyanar.Takaitawa: Kayan kwando ya kamata ya zama bakin karfe mai tsatsa ko gami da aluminum.Layin lantarki kuma yana iya kare kwandon ja da kyau yadda ya kamata.Kyakkyawan Layering electroplating Layer yana da haske da santsi.Wurin walda ya kamata ya cika kuma kada a sami raunin walda.

2. Girman kwando

Dole ne a shigar da kwandunan majalisa a gida gwargwadon girman ɗakunan ku don guje wa girman da bai dace ba, wanda zai iya haifar da damuwa yayin amfani.Daga cikin su, kwandunan abinci na gama-gari sun haɗa da ministoci 600, majalisar ministoci 700, ministoci 720, ministoci 760, ministoci 800 da ministoci 900, waɗanda duk girman ƙasa ne.Idan akwai ƙarin sarari a cikin majalisar, za ku iya shigar da shi ta hanyar haɗin kwandon tasa, kwandon kwandon, da kwandon kusurwa don yin cikakken amfani da sararin.Duk da haka, ya kamata a lura cewa lokacin da ake rarraba sararin cikin gida na majalisar, kula da manyan bututun ruwa da ƙananan ruwa, bututun gas, da dai sauransu, da ajiye sarari a gaba.

3.Janye aikin kwando

Kwandon tasa: Kwandon kwandon na iya sanya kwanduna, faranti, sara, cokali mai yatsu, tukwane, da sauransu.Hakanan ana iya haɗa shi cikin yardar kaina a adana shi a wurare daban-daban, wanda zai iya dacewa da yanayin ajiyar mutane daban-daban kuma ya sa ya fi dacewa don amfani.
Kwandon Condiment: Kwandon kwandon na iya adana kayan abinci daban-daban a cikin kicin zuwa nau'ikan, yana sauƙaƙa samun damar shiga tare da haɓaka wurin aikin dafa abinci.Daga cikin su, da m kayan yaji kwando tare da daidaitacce ajiya partitions iya daidaita zuwa jeri na kayan yaji kwalabe na daban-daban masu girma dabam, sa shi sauki don amfani.
Kwandon kusurwa: Kwandon kusurwa na iya yin cikakken amfani da sararin majalisar kuma ana iya amfani dashi don sanya abubuwa da yawa kamar kayan yaji, tukwane da kwanoni, da dai sauransu, guje wa matattun sasanninta yayin ajiye sarari.Kwandon da aka ciro bangon bango: Kwandon da za a iya ɗagawa don katun bango yana yin cikakken amfani da wurin ajiya a cikin kabad ɗin na sama, yana sa kicin ɗin ya fi tsafta.Kayan kwandon da aka rataye ya kamata ya kasance mai ƙarfi kuma mai ɗorewa, tare da tsarin damping da tsarin buffer don sanya shi mafi aminci da aminci don amfani.

4.Hanyar buɗe kwando

Kwandon aljihu: Hanyar buɗe nau'in aljihun tebur na iya fitar da kwandon gabaɗaya.Yana da ƙirar ɓangaren kuma yana da sauƙin samun damar abubuwa.Ita ce hanyar da ta fi dacewa don buɗe kwandon.
Kwandon buɗe kofa: Hanyar buɗe kofa zai iya ɓoye kwandon da kyau kuma ya sa kicin ya fi kyau.Daga cikin su, kwandunan bangon bango, kwandunan kusurwa, da kwandunan kwandishan sun dace da kwandunan bude kofa.

Takaitawa: Ana ba da shawarar yin amfani da nau'in aljihun tebur don kwandunan kwanduna tare da manyan ɗakunan ajiya, waɗanda suka fi kwanciyar hankali kuma suna da ƙarfin ɗaukar nauyi;yayin da nau'in bude kofa ya dace da kwanduna tare da kunkuntar fadi, ko kwanduna don kayan abinci da kayan abinci.

5.Jago kwando jagoran dogo

Dogon jagorar kwando shine mabuɗin don ko ana iya tura kwandon majalisar da ja da kyau.Bugu da ƙari ga girman da ya dace da kwandon, dole ne ya kasance yana da isasshen ƙarfin ɗaukar kaya.Dogogin jagora masu inganci na iya fitar da kwandon a hankali da kuma a hankali.Dogon jagorar da aka dasa yana da wani takamaiman ƙarfi don hana ƙofa daga bugun firam ɗin ƙofa lokacin rufe ƙofar, yana sa jita-jita sun fi karɓuwa.

1_1 (1)


Lokacin aikawa: Fabrairu-28-2024
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana